CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KH 85

Tìm thấy: 16:30 07/01/2025
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00086065
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
thôn Văn Thuỷ 2, x. Cam Phước Tây, h. Cam Lâm, Tỉnh Khánh Hoà
Người đại diện
Lê Thanh Tú  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
4202009242
Ngày cấp
02/10/2024
Cơ quan cấp
sở kế hoạch và đầu tư khánh hoà

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
KHH-00086065
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
30/12/2034
2
KHH-00086065
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
III
30/12/2034
3
KHH-00086065
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ
III
30/12/2034
4
KHH-00086065
Thi công xây dựng công trình
Nông nghiệp và Phát triển nông thôn
thuỷ lợi, đê điều
III
30/12/2034
5
KHH-00086065
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
30/12/2034
6
KHH-00086065
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Dân dụng
III
30/12/2034
7
KHH-00086065
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Công nghiệp
III
30/12/2034
8
KHH-00086065
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ
III
30/12/2034
9
KHH-00086065
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Nông nghiệp và Phát triển nông thôn
thuỷ lợi, đê điều
III
30/12/2034
10
KHH-00086065
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
30/12/2034
11
KHH-00086065
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng

III
30/12/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KH 85 như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây