Công ty TNHH Địa chất Khoan giếng Tấn Định

Tìm thấy: 23:40 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00072549
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Ấp 1, Xã Hòa Phú, Huyện Châu Thành, Tỉnh Long An
Người đại diện
Nguyễn Tấn Định  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
1101376258
Ngày cấp
12/05/2011
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Tỉnh Long An

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
LOA-00072549
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng Công nghiệp
III
24/04/2033
2
LOA-00072549
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
24/04/2033
3
LOA-00072549
Thi công xây dựng công trình
Thủy lợi
III
24/04/2033
4
LOA-00072549
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
III
24/04/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty TNHH Địa chất khoan giếng Tấn Định như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây