CÔNG TY TNHH ĐỊA CHẤT VÀ MÔI TRƯỜNG CÁT SƠN

Tìm thấy: 12:13 30/06/2025
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00086496
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
89 Phan Văn Trị, Phường Xuân An, Thành phố Phan Thiết, Tỉnh Bình Thuận, Việt Nam
Người đại diện
Võ Hoàng Thuấn  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3401263918
Ngày cấp
26/04/2025
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Bình Thuận

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BIT-00086496
Khảo sát xây dựng
Khảo sát xây dựng (địa hình, địa chất công trình)
III
30/05/2035
2
BIT-00086496
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình công nghiệp: công trình khai thác mỏ khoáng sản làm vật liệu xây dựng
III
30/05/2035

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH ĐỊA CHẤT VÀ MÔI TRƯỜNG CÁT SƠN như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây