CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NGỌC ANH

Tìm thấy: 16:00 01/10/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00046762
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Tổ Dân Phố Hợp Thành, Thị trấn Hợp Châu, Huyện Tam Đảo, Tỉnh Vĩnh Phúc
Người đại diện
Nguyễn Thị Lệ Dung  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2500466699
Ngày cấp
27/12/2011
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Vĩnh Phúc

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAP-00046762
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giám sát thi công xây dựng công trình: dân dụng; đường bộ; cầu; hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn).
III
09/10/2030
2
HAP-00046762
Thi công xây dựng công trình
Thi công xây dựng công trình: dân dụng; công nghiệp (nhẹ); đường bộ; cầu; thủy lợi; hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn).
III
09/10/2030
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu Công ty TNHH Dịch vụ Ngọc Anh như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 1 dự án với tổng số 6 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây