CÔNG TY TNHH DRAGON & SNAKE CONSTRUCTION

Tìm thấy: 08:40 24/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00084503
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
SAV.1-03.14, Tầng 3, Tháp 1, Tòa nhà The Sun Avenue, Số 28 Đại Lộ Mai Chí Thọ, phường An Phú, thành phố Thủ Đức, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Lê Thị Hồng Thư  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0315847079
Ngày cấp
01/08/2024
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
DOT-00084503
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
dân dụng, nhà công nghiệp
III
19/09/2034
2
DOT-00084503
Thi công xây dựng công trình
dân dụng, nhà công nghiệp
III
19/09/2034
3
DOT-00084503
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
III
19/09/2034
4
DOT-00084503
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
dân dụng, công nghiệp
III
19/09/2034
5
DOT-00084503
Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình
Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình
III
19/09/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH DRAGON & SNAKE CONSTRUCTION như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây