CÔNG TY TNHH ĐT & TV XÂY DỰNG HOÀ BÌNH

Tìm thấy: 17:50 06/10/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00052183
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Tổ dân phố 6, P.Thiện An, Thị xã Buôn Hồ, Tỉnh Đắk Lắk
Người đại diện
Phạm Thanh Hải  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
6001713660
Ngày cấp
27/01/2021
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch & đầu tư Đắk Lắk

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
DAL-00052183
Khảo sát xây dựng
Khảo sát địa hình xây dựng công trình
III
12/03/2031
2
DAL-00052183
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
dân dụng
III
12/03/2031
3
DAL-00052183
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
công nghiệp
III
12/03/2031
4
DAL-00052183
Giám sát thi công xây dựng công trình
dân dụng
III
12/03/2031
5
DAL-00052183
Giám sát thi công xây dựng công trình
công nghiệp
III
12/03/2031
6
DAL-00052183
Giám sát thi công xây dựng công trình
giao thông
cầu, đường bộ
III
12/03/2031
7
DAL-00052183
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
giao thông
cầu, đường bộ
III
12/03/2031
8
DAL-00052183
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
dân dụng
III
12/03/2031
9
DAL-00052183
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
công nghiệp
III
12/03/2031
10
DAL-00052183
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
giao thông
cầu, đường bộ
III
12/03/2031
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐT & TV XÂY DỰNG HOÀ BÌNH như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 17 dự án với tổng số 60 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 59 gói (với 65 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 81 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây