CÔNG TY TNHH ĐTXD TOÀN CẦU

Tìm thấy: 15:50 14/01/2025
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00085996
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Thôn Nguyễn, Xã Cửu Cao, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên
Người đại diện
ĐẶNG MINH CƯỜNG  
Chức vụ
Giám Đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0901145434
Ngày cấp
22/08/2023
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Tỉnh Hưng Yên

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
TRV-00085996
Thi công xây dựng công trình
Dân dung, Hạ tầng kỹ thuật
III
02/01/2035
2
TRV-00085996
Thi công xây dựng công trình
Giao thông (Cầu đường bộ)
III
02/01/2035
3
TRV-00085996
Thi công xây dựng công trình
Nông nghiệp và phát triển nông thôn (Thủy lợi)
III
02/01/2035
4
TRV-00085996
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Lắp đặt thiết bị Điện vào công trình Dân dụng và công nghiệp
III
02/01/2035

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH ĐTXD TOÀN CẦU như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây