CÔNG TY TNHH HẬU DU BÌNH THUẬN

Tìm thấy: 17:26 26/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00054157
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Khu phố 8, Thị Trấn Tân Nghĩa, Huyện Hàm Tân, Tỉnh Bình Thuận
Người đại diện
Trần Xuân Du  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3401166907
Ngày cấp
24/04/2018
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Tỉnh Bình Thuận

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00054157
Khảo sát xây dựng
Địa hình
III
14/05/2031
3
HCM-00054157
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
III
14/05/2031
4
HCM-00054157
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình nhà công nghiệp
III
14/05/2031
5
HCM-00054157
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình giao thông
cầu
III
14/05/2031
6
HCM-00054157
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
III
14/05/2031
7
HCM-00054157
Giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình dân dụng
III
14/05/2031
8
HCM-00054157
Giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình công nghiệp
III
14/05/2031
9
HCM-00054157
Giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình giao thông
cầu
III
14/05/2031
10
HCM-00054157
Giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
III
14/05/2031

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty TNHH Hậu Du Bình Thuận như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây