CÔNG TY TNHH HUY TÍN PHÁT

Tìm thấy: 23:42 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00072726
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số 35/11 Đường Thích Quảng Đức, Khu phố 2, phường Phú Hòa, thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
Người đại diện
Nguyễn Đặng Thế Huy  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3703108041
Ngày cấp
20/02/2023
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bình Dương

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00072726
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ; cầu
III
10/05/2033
2
HCM-00072726
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Dân dụng
III
10/05/2033
3
HCM-00072726
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Công nghiệp
III
10/05/2033
4
HCM-00072726
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
10/05/2033
5
HCM-00072726
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ; cầu
III
10/05/2033
6
HCM-00072726
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi
III
10/05/2033
7
HCM-00072726
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
10/05/2033
8
HCM-00072726
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Nhà công nghiệp
III
10/05/2033
9
HCM-00072726
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng
III
10/05/2033
10
HCM-00072726
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình công nghiệp
III
10/05/2033
11
HCM-00072726
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
III
10/05/2033
12
HCM-00072726
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông
đường bộ; cầu
III
10/05/2033
13
HCM-00072726
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
III
10/05/2033
14
HCM-00072726
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình nhà công nghiệp
III
10/05/2033
15
HCM-00072726
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
III
10/05/2033
16
HCM-00072726
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Dân dụng
III
10/05/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH HUY TÍN PHÁT như sau:

  • Đã tham gia 180 gói thầu, trong đó trúng 180 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 68.85% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.74% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (176), Đồng Nai (1), Không xác định (3)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Dương (162), TP.Hồ Chí Minh (6), Không xác định (12)
  • Có quan hệ với 44 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 47 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 174 gói thầu với 11 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH HUY TÍN PHÁT như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 21 dự án với tổng số 60 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 136 gói (với 143 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 121 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây