Công ty TNHH Kiến trúc - Xây dựng Thiên Phúc

Tìm thấy: 21:52 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00005104
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số 128 Hoàng Văn Thụ, Phường 7, thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Người đại diện
Nguyễn Quốc Dũng  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3500677853
Ngày cấp
25/11/2004
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BRV-00005104
Khảo sát xây dựng
Địa hình
III
02/11/2032
2
BRV-00005104
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thủy lợi
III
02/11/2032
3
BRV-00005104
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
Trừ công trình xử lý chất thải rắn
III
02/11/2032
4
BRV-00005104
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Thủy lợi
III
02/11/2032
5
BRV-00005104
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
Trừ công trình xử lý chất thải rắn
III
02/11/2032
6
BRV-00005104
Khảo sát xây dựng
Địa hình
Dân dụng
II
02/11/2032
7
BRV-00005104
Khảo sát xây dựng
Địa hình
Giao thông (Đường bộ)
II
02/11/2032
8
BRV-00005104
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
II
02/11/2032
9
BRV-00005104
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Công nghiệp
II
02/11/2032
10
BRV-00005104
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
Đường bộ
II
02/11/2032
11
BRV-00005104
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
02/11/2032
12
BRV-00005104
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Công nghiệp
II
02/11/2032
13
BRV-00005104
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
Đường bộ
II
02/11/2032
14
BRV-00005104
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng

II
02/11/2032

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC như sau:

  • Đã tham gia 146 gói thầu, trong đó trúng 138 gói, trượt 5 gói, 3 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 14.95% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 91.22% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (96), Đồng Tháp (2), Đồng Nai (1), Không xác định (47)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bà Rịa - Vũng Tàu (88), TP.Hồ Chí Minh (4), Đồng Tháp (2), Đồng Nai (1), Không xác định (51)
  • Có quan hệ với 44 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 43 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 31 nhà thầu trong 22 gói thầu, thắng 16 gói, thua 5 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 9 nhà thầu trong 14 gói thầu, thắng thầu 11 gói, thua 2 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 202 gói thầu với 15 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 43 dự án với tổng số 164 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 136 gói (với 145 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 115 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây