Công ty TNHH Kỹ Thuật Thịnh Tài

Tìm thấy: 11:40 17/11/2023
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00077533
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
D74, tổ 16, khu phố 5, Phường Tân Hiệp, Thành Phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Người đại diện
Nguyễn Hữu Huy  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3603859830
Ngày cấp
31/07/2019
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Đồng Nai

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
DON-00077533
Khảo sát xây dựng
Địa hình
III
16/11/2033
2
DON-00077533
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
16/11/2033
3
DON-00077533
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Nhà công nghiệp
III
16/11/2033
4
DON-00077533
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật: Cấp nước, thoát nước
III
16/11/2033
5
DON-00077533
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông: Đường bộ
III
16/11/2033
6
DON-00077533
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Dân dụng
III
16/11/2033
7
DON-00077533
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Công nghiệp
III
16/11/2033
8
DON-00077533
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
16/11/2033
9
DON-00077533
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Giao thông: Đường bộ, cầu đường bộ
III
16/11/2033
10
DON-00077533
Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình
Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị vào công trình
III
16/11/2033
11
DON-00077533
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
Dân dụng - Công nghiệp - Hạ tầng kỹ thuật
III
16/11/2033
12
DON-00077533
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
Giao thông: Đường bộ, cầu đường bộ
III
16/11/2033
13
DON-00077533
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
16/11/2033
14
DON-00077533
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp: Nhà Công nghiệp, Đường dây &TBA (không bao gồm các nội dung về công nghệ thuộc chuyên ngành điện)
III
16/11/2033
15
DON-00077533
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
16/11/2033
16
DON-00077533
Thi công xây dựng công trình
Giao thông: Đường bộ, cầu đường bộ
III
16/11/2033
17
DON-00077533
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
III
16/11/2033
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT THỊNH TÀI như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây