CÔNG TY TNHH MERCURY ELECTRIK VIỆT NAM

Tìm thấy: 08:00 25/11/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00085196
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
2E1 Khu biệt thự Thạnh Xuân, đường Hà Huy Giáp, Khu phố 1, phường Thạnh Xuân, quận 12, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Dương Hữu Duy  
Chức vụ
Tổng Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0317622708
Ngày cấp
10/10/2024
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BAL-00085196
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
công nghiệp
III
12/11/2034
2
BAL-00085196
Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình

III
12/11/2034
3
BAL-00085196
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
III
12/11/2034
4
BAL-00085196
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình

III
12/11/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH MERCURY ELECTRIK VIỆT NAM như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây