CÔNG TY TNHH MH 163

Tìm thấy: 10:50 22/02/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00079129
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
SN 24/6/50 Đường Nguyễn Thị Lưu, phường Ngô Quyền, thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
Người đại diện
Ngô Thị Lưu  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2400931494
Ngày cấp
13/01/2022
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bắc Giang

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00079129
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng
III
30/01/2034
2
HCM-00079129
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông
đường bộ
III
30/01/2034
3
HCM-00079129
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình giao thông
đường bộ
III
30/01/2034
4
HCM-00079129
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình dân dụng
III
30/01/2034
5
HCM-00079129
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
30/01/2034
6
HCM-00079129
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình giao thông
đường bộ
III
30/01/2034
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu Công ty TNHH MH 163 như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây