CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ BẾN TRE

Tìm thấy: 09:48 26/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00049736
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số 261, Quốc lộ 60, Xã Tân Thành Bình, Huyện Mỏ Cày Bắc, Tỉnh Bến Tre
Người đại diện
Luân Văn Tuấn  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
1301047645
Ngày cấp
15/01/2018
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Tỉnh Bến Tre

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00049736
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
28/12/2030
3
HCM-00049736
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
cầu
III
28/12/2030
4
HCM-00049736
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ
III
28/12/2030
5
HCM-00049736
Thi công xây dựng công trình
Nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi
III
28/12/2030

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐỒNG KHỞI như sau:

  • Đã tham gia 83 gói thầu, trong đó trúng 27 gói, trượt 52 gói, 4 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 37.28% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 80.33% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Vĩnh Long (39), Đồng Tháp (14), Cần Thơ (10), Cà Mau (5), Thanh Hoá (4), Tây Ninh (4), An Giang (3), Đồng Nai (1), Nghệ An (1), Không xác định (2)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bến Tre (23), Đồng Tháp (9), Cần Thơ (5), Sóc Trăng (5), Trà Vinh (5), Tiền Giang (5), Cà Mau (4), Thanh Hoá (4), Long An (4), Vĩnh Long (4), Kiên Giang (3), Bạc Liêu (1), Bình Phước (1), Nghệ An (1), Không xác định (9)
  • Có quan hệ với 49 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 31 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 76 nhà thầu trong 70 gói thầu, thắng 15 gói, thua 52 gói, 3 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 6 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng thầu 6 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây