CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÂN ĐẠT THÀNH

Tìm thấy: 09:40 15/12/2023
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00078187
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 46 Lý Thường Kiệt, khóm 5, phường 6, thành phố Cà Mau, Tỉnh Cà Mau
Người đại diện
NGUYỄN QUỐC KHỞI  
Chức vụ
Chủ tịch công ty kiêm Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2000996049
Ngày cấp
02/11/2010
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Cà Mau

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
CAM-00078187
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
Dân dụng, Giao thông, Hạ tầng kỹ thuật
III
14/12/2033
2
CAM-00078187
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng, Giao thông, Hạ tầng kỹ thuật
III
14/12/2033
3
CAM-00078187
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng, Giao thông (đường bộ, cầu đường bộ), Hạ tầng kỹ thuật (Cấp, thoát nước)
III
14/12/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty TNHH MTV Tân Đạt Thành như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây