Công ty TNHH MTV Nga Phong

Tìm thấy: 22:28 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00013603
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 56, đường Lý Thái Tổ, phường Đông Kinh, thành phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn, Việt Nam
Người đại diện
Nguyễn Hải Phong  
Chức vụ
Chủ tịch công ty kiêm giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
4900323917
Ngày cấp
18/05/2009
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư tỉnh Lạng Sơn

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00013603
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
25/07/2033
2
HAN-00013603
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
25/07/2033
3
HAN-00013603
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
Đường bộ
II
25/07/2033
4
HAN-00013603
Thi công xây dựng công trình
NN & PTNT
III
25/07/2033
5
HAN-00013603
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình

III
25/07/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH MTV NGA PHONG như sau:

  • Đã tham gia 31 gói thầu, trong đó trúng 28 gói, trượt 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 82.47% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.11% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lạng Sơn (18), Quảng Ninh (3), Hà Nội (1), Thái Nguyên (1), Không xác định (8)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lạng Sơn (18), Quảng Ninh (3), Hà Nội (1), Thái Nguyên (1), Không xác định (8)
  • Có quan hệ với 14 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 15 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 43 nhà thầu trong 19 gói thầu, thắng 16 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 34 nhà thầu trong 23 gói thầu, thắng thầu 22 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây