CÔNG TY TNHH MTV NHAM BIỀN

Tìm thấy: 16:00 26/02/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00079610
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Tiểu khu 4, thị trấn Nham Biền, huyện Yên Dũng, Tỉnh Bắc Giang
Người đại diện
Trần Thị Phương  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2400886523
Ngày cấp
06/05/2020
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bắc Giang

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00079610
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng, nhà công nghiệp
III
21/02/2034
2
HCM-00079610
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
21/02/2034
3
HCM-00079610
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình giao thông
đường bộ
III
21/02/2034
4
HCM-00079610
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi
III
21/02/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty TNHH xây dựng cảnh quan và thương mại Hoàng Linh như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây