Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng TYS

Tìm thấy: 22:40 25/10/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00001460
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
K292-H76/11 Hải Phòng, Phường Tam Thuận, quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng
Người đại diện
Trần Văn Ý  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0401820786
Ngày cấp
16/03/2017
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Đà Nẵng

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
DNA-00001460
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng - Nhà công nghiệp
III
14/09/2032
2
DNA-00001460
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng - Nhà công nghiệp
III
14/09/2032
3
DNA-00001460
Khảo sát xây dựng
Địa hình công trình
III
14/09/2032

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TYS như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây