Công ty TNHH MTV Xây dựng Mạnh Phát

Tìm thấy: 17:00 06/11/2023
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00077123
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Tổ 5, P. Nghĩa Đức, Tp. Gia Nghĩa, Tỉnh Đắk Nông
Người đại diện
Vương Đình Mạnh  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
6000901703
Ngày cấp
01/06/2009
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Đắk Nông

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
DAN-00077123
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
02/11/2033
2
DAN-00077123
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
Đường bộ
III
02/11/2033
3
DAN-00077123
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
Cầu
III
02/11/2033
4
DAN-00077123
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
02/11/2033
5
DAN-00077123
Thi công xây dựng công trình
Thủy lợi
III
02/11/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG MẠNH PHÁT như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây