Công ty TNHH MTV xây dựng PV-68

Tìm thấy: 22:57 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00022934
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Tổ 6, khu phố 5, thị trấn Chơn Thành, huyện Chơn Thành, Tỉnh Bình Phước
Người đại diện
Nguyễn Thị Dung  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3801127331
Ngày cấp
01/07/2016
Cơ quan cấp
Phòng Đăng ký kinh doanh, Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bình Phước

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BIP-00022934
Khảo sát xây dựng
Địa hình
III
05/04/2029
2
BIP-00022934
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
05/04/2029
3
BIP-00022934
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
III
05/04/2029
4
BIP-00022934
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
Cấp, thoát nước và điện chiếu sáng
III
05/04/2029
5
BIP-00022934
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
05/04/2029
6
BIP-00022934
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
III
05/04/2029
7
BIP-00022934
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
Cấp, thoát nước và điện chiếu sáng
III
05/04/2029
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG PV - 68 như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 16 dự án với tổng số 96 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây