CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÂN ĐẠI PHÁT

Tìm thấy: 16:50 04/08/2023
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00074915
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Thửa đất số 697, TBĐ 32, ấp Phước Thuận, xã Phước Chỉ, thị xã Trảng Bàng, Tỉnh Tây Ninh
Người đại diện
Trần Thị Cẩm Vân  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3901300815
Ngày cấp
13/07/2020
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Tây Ninh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00074915
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
03/08/2033
2
HCM-00074915
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước; xử lý chất thải
III
03/08/2033
3
HCM-00074915
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ
III
03/08/2033
4
HCM-00074915
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
III
03/08/2033
5
HCM-00074915
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình nhà công nghiệp
III
03/08/2033
6
HCM-00074915
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình giao thông
đường bộ; cầu
III
03/08/2033
7
HCM-00074915
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình công nghiệp năng lượng (không bao gồm các nội dung về công nghệ thuộc chuyên ngành điện)
đường dây và trạm biến áp
III
03/08/2033
8
HCM-00074915
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ
III
03/08/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÂN ĐẠI PHÁT như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây