Công ty TNHH MTV XD-TM-DV 2002

Tìm thấy: 16:40 23/08/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00083754
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số 15, đường 30/4, ấp Vĩnh Hội, xã Long Đức, thành phố Trà Vinh, Tỉnh Trà Vinh
Người đại diện
Nguyễn Trung Kiên  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2100686393
Ngày cấp
29/11/2023
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Trà Vinh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
TRV-00083754
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Dân dụng, công nghiệp và hạ tầng kỹ thuật
III
17/07/2034
2
TRV-00083754
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Giao thông
III
17/07/2034
3
TRV-00083754
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Nông nghiệp và phát triển nông thôn (thủy lợi, đê điều)
III
17/07/2034
4
TRV-00083754
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng, công nghiệp và hạ tầng kỹ thuật
III
17/07/2034
5
TRV-00083754
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
III
17/07/2034
6
TRV-00083754
Thi công xây dựng công trình
Nông nghiệp và phát triển nông thôn (thủy lợi, đê điều)
III
17/07/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH MTV XD-TM-DV 2002 như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây