CÔNG TY TNHH NỘI THẤT HD

Tìm thấy: 13:21 26/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00051642
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 688/23/16 Hương Lộ 2, Khu phố 4, phường Bình Trị Đông A, quận Bình Tân, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Lê Ngọc Trang  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0314568890
Ngày cấp
11/08/2017
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00051642
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng (kiến trúc; kết cấu; điện; cấp - thoát nước) công trình dân dụng
III
01/03/2031
3
HCM-00051642
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
01/03/2031
4
HCM-00051642
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
III
01/03/2031
5
HCM-00051642
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng (kiến trúc; kết cấu; điện; cấp - thoát nước) công trình dân dụng
III
01/03/2031
6
HCM-00051642
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng (kiến trúc; kết cấu; điện; cấp - thoát nước) công trình công nghiệp
III
01/03/2031
7
HCM-00051642
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
01/03/2031
8
HCM-00051642
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
III
01/03/2031
9
HCM-00051642
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
cấp nước; thoát nước
III
01/03/2031

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH NỘI THẤT HD như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây