CÔNG TY TNHH PTN QUẢNG TRỊ

Tìm thấy: 00:08 06/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00082377
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 144 Trần Hưng Đạo, khu phố Tây Trì, phường 1, thành phố Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị
Người đại diện
Bùi Ngọc Thắng  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3200741681
Ngày cấp
01/01/2001
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Trị

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
QTR-00082377
Thi công xây dựng công trình
Thi công xây dựng công trình dân dụng
III
06/06/2034
2
QTR-00082377
Thi công xây dựng công trình
Thi công xây dựng công trình giao thông
đường bộ
III
06/06/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PTN QUẢNG TRỊ như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây