CÔNG TY TNHH PVCHEM-TECH

Tìm thấy: 10:40 21/11/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00068953
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Tầng 16, tòa IDMC, số 15, đường Phạm Hùng, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
Người đại diện
Vũ An  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0109467561
Ngày cấp
24/12/2020
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00068953
Khảo sát xây dựng
Khảo sát XD/Địa hình
III
18/11/2032
2
HAN-00068953
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Nhà công nghiệp
III
18/11/2032
3
HAN-00068953
Thi công xây dựng công trình
Nhà công nghiệp
III
18/11/2032
4
HAN-00068953
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình

III
18/11/2032
5
HAN-00068953
Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình

III
18/11/2032
6
HAN-00068953
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
Nhà công nghiệp
III
18/11/2032

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH như sau:

  • Đã tham gia 95 gói thầu, trong đó trúng 24 gói, trượt 55 gói, 15 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 21.96% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 83.02% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (21), Hưng Yên (14), Cần Thơ (11), Hà Tĩnh (7), Quảng Ninh (6), Hà Nội (5), Hải Phòng (4), Đồng Nai (3), Bắc Ninh (3), Lâm Đồng (2), Đà Nẵng (2), Vĩnh Long (2), Thanh Hoá (2), Tây Ninh (2), Ninh Bình (2), An Giang (1), Quảng Trị (1), Khánh Hòa (1), Lào Cai (1), Không xác định (5)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bà Rịa - Vũng Tàu (14), Thái Bình (11), Hậu Giang (9), Hà Tĩnh (7), Quảng Ninh (6), Hà Nội (5), Hải Phòng (3), Bình Thuận (2), Đà Nẵng (2), Thanh Hoá (2), TP.Hồ Chí Minh (1), Hải Dương (1), Trà Vinh (1), Bến Tre (1), Kiên Giang (1), Bình Phước (1), Cần Thơ (1), Không xác định (27)
  • Có quan hệ với 39 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 25 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 107 nhà thầu trong 78 gói thầu, thắng 11 gói, thua 53 gói, 13 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 10 nhà thầu trong 17 gói thầu, thắng thầu 9 gói, thua 5 gói, 2 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 7 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 15 dự án với tổng số 22 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây