CÔNG TY TNHH SHUNSHINE POWER

Tìm thấy: 00:04 06/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00081949
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số nhà 24, Đường 19/05 Tổ 14, phường Nguyễn Trãi, thành phố Hà Giang, Tỉnh Hà Giang
Người đại diện
Đào Xuân Dương  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
5100478582
Ngày cấp
28/07/2020
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Giang

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00081949
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình công nghiệp năng lượng (không bao gồm các nội dung về công nghệ thuộc chuyên ngành điện);
thủy điện, đường dây và trạm biến áp
III
24/05/2034
2
HCM-00081949
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
24/05/2034
3
HCM-00081949
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi
III
24/05/2034
4
HCM-00081949
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình công nghiệp năng lượng
thủy điện, đường dây và trạm biến áp
III
24/05/2034
5
HCM-00081949
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
24/05/2034
6
HCM-00081949
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình giao thông
hầm
III
24/05/2034
7
HCM-00081949
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi
III
24/05/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty TNHH Sunshine Power như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây