Công ty TNHH Start Hưng Yên

Tìm thấy: 10:00 16/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00084499
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 322, đường Nguyễn Thiện Thuật, phường Nhân Hòa, thị xã Mỹ Hào, Tỉnh Hưng Yên
Người đại diện
Nguyễn Văn Thanh  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0901164282
Ngày cấp
03/07/2024
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hưng Yên

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HUY-00084499
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
13/09/2034
2
HUY-00084499
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp năng lượng
Đường dây và trạm biến áp
III
13/09/2034
3
HUY-00084499
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ, cầu đường bộ
III
13/09/2034
4
HUY-00084499
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
trừ công trình xử lý chất thải rắn
III
13/09/2034
5
HUY-00084499
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công công tác lắp đặt thiết bị vào công trình
III
13/09/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty TNHH Start Hưng Yên như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây