CÔNG TY TNHH TÂN THỊNH 89

Tìm thấy: 12:00 23/06/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00065008
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
số 01 ngách 10/291, đường Lê Thánh Tông, tổ 8, phường Tân Thịnh, Thành phố Hòa Bình, Tỉnh Hòa Bình, Việt Nam
Người đại diện
Nguyễn Quang Hạnh  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
5400505283
Ngày cấp
11/03/2019
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư tỉnh Hòa Bình

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00065008
Khảo sát xây dựng
Khảo sát XD/Địa chất
III
22/06/2032
2
HAN-00065008
Khảo sát xây dựng
Khảo sát XD/Địa hình
III
22/06/2032
3
HAN-00065008
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
22/06/2032
4
HAN-00065008
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
Đường bộ
III
22/06/2032
5
HAN-00065008
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
22/06/2032
6
HAN-00065008
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
Cầu, đường bộ
III
22/06/2032

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty TNHH Tân Thịnh 89 như sau:

  • Đã tham gia 113 gói thầu, trong đó trúng 113 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 79.55% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.9% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Phú Thọ (111), Bắc Ninh (1), Không xác định (1)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Phú Thọ (36), Bắc Giang (1), Vĩnh Phúc (1), Hòa Bình (1), Không xác định (76)
  • Có quan hệ với 1 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 22 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 103 gói thầu với 7 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây