CÔNG TY TNHH THÀNH CÔNG 15

Tìm thấy: 23:48 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00074903
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số nhà 249N đường 20/8, tổ 2, phường Nguyễn Trãi, thành phố Hà Giang, Tỉnh Hà Giang
Người đại diện
Bùi Xuân Mạnh  
Chức vụ
Giám đốc.
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
5100318483
Ngày cấp
17/03/2010
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Giang.

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAG-00074903
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình dân dụng
III
28/07/2033
2
HAG-00074903
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình giao thông (đường bộ)
III
28/07/2033
3
HAG-00074903
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật (cấp nước, thoát nước)
III
28/07/2033
4
HAG-00074903
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình dân dụng
III
28/07/2033
5
HAG-00074903
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình giao thông
III
28/07/2033
6
HAG-00074903
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
III
28/07/2033
7
HAG-00074903
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
III
28/07/2033
8
HAG-00074903
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
III
28/07/2033
9
HAG-00074903
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình nhà công nghiệp
III
28/07/2033
10
HAG-00074903
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình giao thông (đường bộ)
III
28/07/2033
11
HAG-00074903
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn (thủy lợi)
III
28/07/2033
12
HAG-00074903
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
III
28/07/2033
13
HAG-00074903
Khảo sát xây dựng
Khảo sát địa hình
III
28/07/2033
14
HAG-00074903
Lập thiết kế quy hoạch xây dựng
Lập thiết kế quy hoạch xây dựng
III
28/07/2033
15
HAG-00074903
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
III
28/07/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH THÀNH CÔNG 15 như sau:

  • Đã tham gia 11 gói thầu, trong đó trúng 10 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 94.68% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.79% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Tuyên Quang (10), Phú Thọ (1)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Giang (7), Không xác định (4)
  • Có quan hệ với 4 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 5 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây