CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ - XÂY DỰNG AN PHỤNG

Tìm thấy: 08:50 07/02/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00078905
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số 156, đường Cầu Đen, phường 8, thành phố Sóc Trăng, Tỉnh Sóc Trăng
Người đại diện
Thạch Chiêu  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2200735238
Ngày cấp
17/07/2017
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sóc Trăng

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
SOT-00078905
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng và Hạ tầng kỹ thuật
III
18/01/2034
2
SOT-00078905
Thi công xây dựng công trình
Giao thông (cầu đường bộ, đường bộ)
III
18/01/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ - XÂY DỰNG AN PHỤNG như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây