CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRUNG LONG

Tìm thấy: 15:30 24/09/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00016863
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Tầng 3 tòa nhà Thăng Long ViNa, số 371 Nguyễn Kiệm, Phường 3, quận Gò Vấp, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Nguyễn Văn Chơn  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0313412805
Ngày cấp
01/01/2001
Cơ quan cấp
Phòng Đăng ký Kinh doanh - Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00016863
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
18/12/2029
2
HCM-00016863
Thi công xây dựng công trình
Đường dây và trạm biến áp
III
18/12/2029
3
HCM-00016863
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
18/12/2029
4
HCM-00016863
Giám sát thi công xây dựng công trình
Đường dây và trạm biến áp
III
18/12/2029
5
HCM-00016863
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
18/12/2029
6
HCM-00016863
Thi công xây dựng công trình
Đường dây và trạm biến áp
III
18/12/2029
7
HCM-00016863
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
18/12/2029
8
HCM-00016863
Giám sát thi công xây dựng công trình
Đường dây và trạm biến áp
III
18/12/2029
9
HCM-00016863
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, Thẩm tra thiết kế xây dựng (kiến trúc; kết cấu; điện; cấp – thoát nước) công trình dân dụng
II
13/09/2023
10
HCM-00016863
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, Thẩm tra thiết kế xây dựng (kiến trúc; kết cấu; điện; cấp – thoát nước) công trình công nghiệp nhẹ
II
13/09/2023
11
HCM-00016863
Giám sát công tác xây dựng công trình
Dân dụng
III
13/09/2023
12
HCM-00016863
Giám sát công tác xây dựng công trình
Công nghiệp
III
13/09/2023
13
HCM-00016863
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
13/09/2023
14
HCM-00016863
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
III
13/09/2023

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRUNG LONG như sau:

  • Đã tham gia 254 gói thầu, trong đó trúng 250 gói, trượt 4 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 58.79% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 92.53% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (167), Tây Ninh (20), Đắk Lắk (4), Lâm Đồng (3), Đồng Tháp (2), Khánh Hòa (1), Đồng Nai (1), Thanh Hoá (1), Không xác định (55)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (132), Tây Ninh (9), Long An (7), Đắk Lắk (3), Tiền Giang (2), Bình Dương (2), Khánh Hòa (1), Bình Phước (1), Thanh Hoá (1), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Không xác định (98)
  • Có quan hệ với 69 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 88 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 3 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng 0 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 312 gói thầu với 21 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRUNG LONG như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 13 dự án với tổng số 72 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 112 gói (với 129 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 111 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây