Công ty TNHH TM DV & XD An Lộc Thịnh

Tìm thấy: 15:20 04/11/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00084922
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
78 Đường 8, KDC Phú Hòa 2, Phường Phú Hòa, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
Người đại diện
Ngô Văn Tuyển  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3703162761
Ngày cấp
17/10/2023
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Bình Dương

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
DON-00084922
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
17/10/2034
2
DON-00084922
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
17/10/2034
3
DON-00084922
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp: Nhà Công nghiệp, Đường dây &TBA, điện mặt trời (không bao gồm các nội dung về công nghệ thuộc chuyên ngành điện)
III
17/10/2034
4
DON-00084922
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật: Cấp nước, thoát nước; xử lý chất thải rắn
III
17/10/2034
5
DON-00084922
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị (cơ- điện, cấp- thoát nước) vào công trình
III
17/10/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH TM DV & XD AN LỘC THỊNH như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây