CÔNG TY TNHH TOÀN PHƯỚC HUY

Tìm thấy: 15:00 09/12/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00059177
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 144 Nguyễn Hữu Dật, phường Tây Thạnh, quận Tân Phú, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Nguyễn Minh Hiền  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0304316559
Ngày cấp
18/04/2006
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00059177
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
29/11/2031
3
HCM-00059177
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
III
29/11/2031
4
HCM-00059177
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
III
29/11/2031
5
HCM-00059177
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình giao thông
cầu; đường bộ
III
29/11/2031
6
HCM-00059177
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi
III
29/11/2031
7
HCM-00059177
Giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
III
29/11/2031
8
HCM-00059177
Giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
đường bộ
III
29/11/2031

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty TNHH Toàn Phước Huy như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu Công ty TNHH Toàn Phước Huy như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây