CÔNG TY TNHH TRAINCO BÌNH ĐỊNH

Tìm thấy: 17:30 26/10/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00082536
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Lô C13 đường Xuân Thủy, phường Quang Trung, thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định
Người đại diện
Nguyễn Tắc Lưu  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
4101465841
Ngày cấp
01/06/2016
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Bình Định

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BID-00082536
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
dân dụng
III
07/06/2034
2
BID-00082536
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
hạ tầng kỹ thuật
cấp, thoát nước
III
07/06/2034
3
BID-00082536
Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình

III
07/06/2034
4
BID-00082536
Thi công xây dựng công trình
dân dụng
III
07/06/2034
5
BID-00082536
Thi công xây dựng công trình
giao thông
cầu, đường bộ
III
07/06/2034
6
BID-00082536
Thi công xây dựng công trình
hạ tầng kỹ thuật
cấp, thoát nước
III
07/06/2034
7
BID-00082536
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình

III
07/06/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH TRAINCO BÌNH ĐỊNH như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây