CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QCONS

Tìm thấy: 15:54 18/10/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00084462
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Lô B1-48-22 Khu đô thị mới An Phú Thịnh, phường Nhơn Bình, thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định
Người đại diện
Nguyễn Hồ Vương  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
4101644671
Ngày cấp
26/07/2024
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Bình Định

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BID-00084462
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng, nhà công nghiệp
III
09/09/2034
2
BID-00084462
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng, nhà công nghiệp
III
09/09/2034
3
BID-00084462
Thi công xây dựng công trình
hạ tầng kỹ thuật
cấp, thoát nước
III
09/09/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QCONS như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây