Cong ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng DBE

Tìm thấy: 21:58 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00006546
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 15A Phạm Thế Hiển, khóm Bình Khánh 6, phường Bình Khánh, thành phố Long Xuyên, Tỉnh An Giang
Người đại diện
Nguyễn Minh Thiện  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
1601053840
Ngày cấp
16/03/2009
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh An Giang

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BXD-00006546
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
I
15/06/2031
2
BXD-00006546
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
I
01/06/2031
3
ANG-00006546
Khảo sát xây dựng
Khảo sát địa hình, địa chất công trình (LAS-XD 190)
III
24/11/2032
4
ANG-00006546
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng (Kiến trúc, kết cấu)
II
24/11/2032
5
ANG-00006546
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Nhà Công nghiệp (Kiến trúc, kết cấu)
III
24/11/2032
6
ANG-00006546
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Công nghiệp, Hạ tầng kỹ thuật; Giao thông; phục vụ NN&PTNT
III
24/11/2032
7
ANG-00006546
Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình

III
24/11/2032
8
ANG-00006546
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
24/11/2032
9
ANG-00006546
Thi công xây dựng công trình
Nhà Công nghiệp; Hạ tầng kỹ thuật (cấp nước, thoát nước); Giao thông (cầu, đường bộ); phục vụ NN&PTNT
III
24/11/2032
10
HCM-00006546
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình dân dụng, nhà công nghiệp
III
21/02/2034
11
HCM-00006546
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
21/02/2034
12
HCM-00006546
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình giao thông
đường bộ; cầu
III
21/02/2034
13
HCM-00006546
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình công nghiệp năng lượng (không bao gồm các nội dung về công nghệ thuộc chuyên ngành điện)
đường dây và trạm biến áp
III
21/02/2034
14
HCM-00006546
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng - công nghiệp - hạ tầng kỹ thuật, phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
III
21/02/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DBE như sau:

  • Đã tham gia 106 gói thầu, trong đó trúng 82 gói, trượt 23 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 20.9% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 85.58% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : An Giang (74), Cần Thơ (2), Vĩnh Long (2), Không xác định (28)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : An Giang (65), Cần Thơ (2), Vĩnh Long (2), Không xác định (37)
  • Có quan hệ với 21 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 21 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 69 nhà thầu trong 40 gói thầu, thắng 16 gói, thua 23 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 8 nhà thầu trong 7 gói thầu, thắng thầu 5 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 32 gói thầu với 12 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây