Công ty TNHH tư vấn - thiết kế xây dựng HLB

Tìm thấy: 02:52 26/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00045863
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 63A/8, tổ 8, KP 2, Phường Long Bình, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Người đại diện
Nguyễn Đức Hữu  
Chức vụ
Tổng Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3602836654
Ngày cấp
30/05/2012
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Đồng Nai

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
DON-00045863
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
22/09/2030
3
DON-00045863
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông : Cầu, đường bộ
III
22/09/2030
4
DON-00045863
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
22/09/2030
5
DON-00045863
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
22/09/2030
6
DON-00045863
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông : Cầu, đường bộ
III
22/09/2030
7
DON-00045863
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Dân dụng
III
22/09/2030
8
DON-00045863
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Hạ tầng kỹ thuật
III
22/09/2030
9
DON-00045863
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Giao thông : Cầu, đường bộ
III
22/09/2030
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ - XÂY DỰNG H L B như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây