CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH HƯNG

Tìm thấy: 11:40 02/12/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00085326
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Khu 19, Xã Hoàng Xá, Huyện Thanh Thuỷ, Tỉnh Phú Thọ
Người đại diện
Phùng Minh Vũ  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2601108160
Ngày cấp
24/07/2024
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Phú Thọ

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
PHT-00085326
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
21/11/2034
2
PHT-00085326
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
Nhà công nghiệp
III
21/11/2034
3
PHT-00085326
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
Đường bộ
III
21/11/2034
4
PHT-00085326
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình

III
21/11/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Anh Hưng như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây