Công ty TNHH tư vấn xây dựng Sông Lam

Tìm thấy: 15:10 01/10/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00030509
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Đường Lê Duẩn, khu phố Phú Tân, phường Tân Phú, thành phố Đồng Xoài, Tỉnh Bình Phước
Người đại diện
Nguyễn Xuân Tĩnh  
Chức vụ
Chủ tịch Hội đồng thành viên kiêm Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3800369095
Ngày cấp
01/06/2007
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bình Phước

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BIP-00030509
Khảo sát xây dựng
Địa hình
III
19/09/2029
2
BIP-00030509
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
Đường bộ
II
19/09/2029
3
BIP-00030509
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
Cầu
III
19/09/2029
4
BIP-00030509
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
19/09/2029
5
BIP-00030509
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
Cấp, thoát nước
III
19/09/2029
6
BIP-00030509
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Nông nghiệp &PTNT
Thủy lợi
III
19/09/2029
7
BIP-00030509
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Dân dụng, giao thông
III
19/09/2029
8
BIP-00030509
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
Đường bộ
II
19/09/2029
9
BIP-00030509
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
Cầu
III
19/09/2029
10
BIP-00030509
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
19/09/2029
11
BIP-00030509
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
Cấp, thoát nước
III
19/09/2029
12
BIP-00030509
Giám sát thi công xây dựng công trình
Nông nghiệp &PTNT
Thủy lợi
III
19/09/2029

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG LAM như sau:

  • Đã tham gia 83 gói thầu, trong đó trúng 72 gói, trượt 11 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 40.94% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.67% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (58), Không xác định (25)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Phước (47), Đồng Nai (2), Không xác định (36)
  • Có quan hệ với 16 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 25 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 19 nhà thầu trong 19 gói thầu, thắng 8 gói, thua 11 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 14 nhà thầu trong 10 gói thầu, thắng thầu 10 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 29 gói thầu với 9 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG LAM như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây