Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Thiện Tâm

Tìm thấy: 08:30 23/06/2023
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00073908
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 98 TDP 2, P.Tân Hòa, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Người đại diện
Võ Văn Thiện  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
6000944489
Ngày cấp
10/08/2009
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch & Đầu tư Đắk Lắk

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
DAL-00073908
Khảo sát xây dựng
Khảo sát địa hình xây dựng công trình
III
21/06/2033
2
DAL-00073908
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
giao thông
đường bộ
III
21/06/2033
3
DAL-00073908
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
giao thông
đường bộ
III
21/06/2033
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Thiện Tâm như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 10 dự án với tổng số 21 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây