CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRIỆU TÍN

Tìm thấy: 11:00 03/11/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00058336
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
C1-22 Hoàng Quốc Việt, KDC Bắc Xuân An, phường Xuân An, Thành phố Phan Thiết, Tỉnh Bình Thuận, Việt Nam
Người đại diện
Lê Thúc Thiên  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3400922149
Ngày cấp
06/07/2011
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư tỉnh Bình Thuận

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00058336
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
01/11/2031
3
HAN-00058336
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
01/11/2031
4
HAN-00058336
Giám sát thi công xây dựng công trình
NN & PTNT
III
01/11/2031
5
HAN-00058336
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
01/11/2031
6
HAN-00058336
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
01/11/2031

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRIỆU TÍN như sau:

  • Đã tham gia 149 gói thầu, trong đó trúng 148 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 81.63% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.79% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (126), Gia Lai (4), TP.Hồ Chí Minh (1), Cần Thơ (1), Không xác định (17)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Thuận (94), Đắk Nông (21), Gia Lai (4), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Bình Định (1), Cần Thơ (1), Không xác định (28)
  • Có quan hệ với 42 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 58 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 2 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 776 gói thầu với 19 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRIỆU TÍN như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 335 dự án với tổng số 902 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 773 gói (với 874 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 753 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây