CÔNG TY TNHH TÙNG PHƯỚC HÒA BÌNH

Tìm thấy: 17:40 23/08/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00083819
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Xóm Tân Thịnh, thành phố Hòa Bình, Tỉnh Hòa Bình
Người đại diện
Hoàng Văn Hướng  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
5400532015
Ngày cấp
03/03/2022
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hòa Bình

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HOB-00083819
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Dân dụng; Giao thông đường bộ; Hạ tầng kỹ thuật (cấp, thoát nước); Thủy lợi
III
18/07/2034
2
HOB-00083819
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng; Giao thông đường bộ; Hạ tầng kỹ thuật (cấp, thoát nước); Thủy lợi
III
18/07/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty TNHH Tùng Phước Hòa Bình như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây