Công ty TNHH TV TK XD Châu Thiên Phúc

Tìm thấy: 22:14 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00010167
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số 215 Quốc lộ 50, Khu phố 3, thị trấn Cần Giuộc, huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
Người đại diện
Châu Minh Phát  
Chức vụ
Tổng Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
1101790194
Ngày cấp
21/04/2015
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00010167
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
13/03/2033
2
HCM-00010167
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
III
13/03/2033
3
HCM-00010167
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật,
III
13/03/2033
4
HCM-00010167
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình giao thông
đường bộ; cầu
III
13/03/2033
5
HCM-00010167
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng, hạ tầng kỹ thuật, giao thông (đường bộ; cầu), phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi
III
13/03/2033
6
HCM-00010167
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình dân dụng
III
13/03/2033
7
HCM-00010167
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
III
13/03/2033
8
HCM-00010167
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình giao thông
đường bộ; cầu
III
13/03/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty TNHH TV TK XD Châu Thiên Phúc như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây