CÔNG TY TNHH TV VÀ XD THIÊN PHÚ KHẢI

Tìm thấy: 23:32 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00064133
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Thôn Hồng Tân, xã Thiên Lộc, huyện Can Lộc, Tỉnh Hà Tĩnh
Người đại diện
Võ Văn Tiến  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3002253964
Ngày cấp
04/04/2022
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Tĩnh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAT-00064133
Khảo sát xây dựng
Địa chất + Địa hình
lập BCKTKT
III
24/05/2032
2
HAT-00064133
Lập quy hoạch xây dựng

III
24/05/2032
3
HAT-00064133
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
DD và Giao thông
lập BCKTKT
III
24/05/2032
4
HAT-00064133
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
DD&CN
lập BCKTKT
III
24/05/2032
5
HAT-00064133
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
lập BCKTKT
III
24/05/2032
6
HAT-00064133
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Phục vụ NN&PTNT
lập BCKTKT
III
24/05/2032
7
HAT-00064133
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
HTKT
lập BCKTKT
III
24/05/2032
8
HAT-00064133
Giám sát thi công xây dựng công trình
DD&CN
lập BCKTKT
III
24/05/2032
9
HAT-00064133
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
lập BCKTKT
III
24/05/2032
10
HAT-00064133
Giám sát thi công xây dựng công trình
Phục vụ NN&PTNT
lập BCKTKT
III
24/05/2032
11
HAT-00064133
Giám sát thi công xây dựng công trình
HTKT
lập BCKTKT
III
24/05/2032

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty TNHH TV và XD Thiên Phú Khải như sau:

  • Đã tham gia 23 gói thầu, trong đó trúng 23 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 97% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.94% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Tĩnh (23)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Tĩnh (23)
  • Có quan hệ với 3 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 10 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 7 gói thầu với 3 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu Công ty TNHH TV và XD Thiên Phú Khải như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây