Công ty TNHH Victory Bảo Minh

Tìm thấy: 00:08 06/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00082352
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số 37 đường BH3, phường Phú Đông, Tp. Tuy Hòa, Tỉnh Phú Yên
Người đại diện
Đinh Văn Toán  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
4401111018
Ngày cấp
23/04/2024
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Phú Yên

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
PHY-00082352
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng và Công nghiệp
Dân dụng, Nhà Công nghiệp
III
05/06/2034
2
PHY-00082352
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
Cầu, Đường bộ
III
05/06/2034
3
PHY-00082352
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
Chiếu sáng công cộng
III
05/06/2034
4
PHY-00082352
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng và Công nghiệp
Dân dụng, Nhà Công nghiệp
III
05/06/2034
5
PHY-00082352
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
Cầu, Đường bộ
III
05/06/2034
6
PHY-00082352
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
Cấp Thoát nước, Chiếu sáng công cộng
III
05/06/2034
7
PHY-00082352
Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình
Giám sát lắp đặt thiết bị vào công trình
Giám sát lắp đặt thiết bị vào công trình
III
05/06/2034
8
PHY-00082352
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng và Công nghiệp
Dân dụng, Nhà Công nghiệp, Đường dây và Trạm biến áp
III
05/06/2034
9
PHY-00082352
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
Cầu, Đường bộ
III
05/06/2034
10
PHY-00082352
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
Cấp Thoát nước, Chiếu sáng công cộng
III
05/06/2034
11
PHY-00082352
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
III
05/06/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu công ty TNHH Victory Bảo Minh như sau:

  • Đã tham gia 9 gói thầu, trong đó trúng 9 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (9)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Nông (8), Không xác định (1)
  • Có quan hệ với 0 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 7 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây