Công ty TNHH Xây dựng An Kiên Đạt

Tìm thấy: 15:57 25/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00039991
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Lầu 1, số 34, đường Lê Chân, phường Vĩnh Lạc, thành phố Rạch Giá, Tỉnh Kiên Giang
Người đại diện
Huỳnh Văn Phúc  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
1702160704
Ngày cấp
24/04/2019
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Kiên Giang

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
KIG-00039991
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
Kết cấu
III
05/05/2030
3
KIG-00039991
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
Đường bộ + Cầu
III
05/05/2030
4
KIG-00039991
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
Cấp thoát nước
III
05/05/2030
5
KIG-00039991
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Nông nghiệp và phát triển nông thôn
Thủy lợi
III
05/05/2030
6
KIG-00039991
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
05/05/2030
7
KIG-00039991
Giám sát thi công xây dựng công trình
Công nghiệp nhẹ
III
05/05/2030
8
KIG-00039991
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
Đường bộ + Cầu
III
05/05/2030
9
KIG-00039991
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
Cấp thoát nước, Chiếu sáng công cộng
III
05/05/2030
10
KIG-00039991
Giám sát thi công xây dựng công trình
Nông nghiệp và phát triển nông thôn
Thủy lợi
III
05/05/2030
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG AN KIÊN ĐẠT như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 1 dự án với tổng số 5 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 47 gói (với 49 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây