CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẤT QUẢNG

Tìm thấy: 16:20 24/09/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00062575
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 129/74A Đường Phan Văn Hớn, Khu phố 4, phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Ngô Phi Quang  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0304617108
Ngày cấp
05/10/2006
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00062575
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế xây dựng công trình Dân dụng
II
06/04/2032
2
HCM-00062575
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế xây dựng công trình Nhà công nghiệp
III
06/04/2032
3
HCM-00062575
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình Dân dụng
II
06/04/2032
4
HCM-00062575
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình Nhà công nghiệp
III
06/04/2032
5
HCM-00062575
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
06/04/2032

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẤT QUẢNG như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 1 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẤT QUẢNG như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây