CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG THẮNG LD

Tìm thấy: 09:30 25/09/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00044264
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 10C Chi Lăng, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng
Người đại diện
HOÀNG DƯƠNG TÙNG  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
5801399321
Ngày cấp
27/02/2019
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Lâm Đồng

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
LAD-00044264
Khảo sát xây dựng
địa hình
III
11/08/2030
2
LAD-00044264
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
dân dụng; công nghiệp (nhà xưởng)
III
11/08/2030
3
LAD-00044264
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
dân dụng
III
11/08/2030
4
LAD-00044264
Giám sát thi công xây dựng công trình
dân dụng
III
11/08/2030
5
LAD-00044264
Thi công xây dựng công trình
dân dụng
III
11/08/2030

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG THẮNG LD như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG THẮNG LD như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây