Công ty TNHH Xây dựng Land

Tìm thấy: 08:40 14/07/2023
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00073907
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số 75 đường 16 tháng 4, khu phố 1, phường Mỹ Bình, thành phố Phan Rang – Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận
Người đại diện
Nguyễn Thị Kim Ngân  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
4500649801
Ngày cấp
15/06/2021
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch và Đầu tư

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
NIT-00073907
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Giám sát công tác xây dựng công trình Dân dụng; Giao thông đường bộ;
III
22/06/2033
2
NIT-00073907
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Giám sát công tác lắp đặt thiết bị vào công trình
III
22/06/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH GV LAND như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây