CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NAM TRÍ

Tìm thấy: 11:53 22/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00010263
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
63 Phan Huy Thực, phường Tân Kiểng, quận 7, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Lê Mạnh Hà  
Chức vụ
Giám Đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0311612284
Ngày cấp
09/03/2012
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00010263
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
15/06/2030
3
HCM-00010263
Giám sát thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
II
15/06/2030
4
HCM-00010263
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
III
20/07/2030
5
BXD-00010263
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
I
13/04/2023
6
BXD-00010263
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Công nghiệp (nhẹ)
I
13/04/2023

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NAM TRÍ như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 15 gói thầu với 6 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây